FLINT
  • UNITS FLINT
  • Mai Shirya PDF
  • Metadata na Fayil
  • Kayan Aikin Fassara
  • English English EN
  • 中文(简体) Chinese (Simplified) ZH-CN
  • Español Spanish ES
  • हिन्दी Hindi HI
  • العربية Arabic AR
  • Português Portuguese PT
  • Português (Brasil) Brazilian Portuguese PT-BR
  • Русский Russian RU
  • 日本語 Japanese JA
  • Deutsch German DE
  • Français French FR
  • 한국어 Korean KO
  • Italiano Italian IT
  • Türkçe Turkish TR
  • Tiếng Việt Vietnamese VI
  • Shqip Albanian SQ
  • አማርኛ Amharic AM
  • Беларуская Belarusian BE
  • বাংলা Bengali BN
  • Bosanski Bosnian BS
  • Български Bulgarian BG
  • Català Catalan CA
  • 中文(繁體) Chinese (Traditional) ZH-TW
  • Hrvatski Croatian HR
  • Čeština Czech CS
  • Dansk Danish DA
  • Nederlands Dutch NL
  • Eesti Estonian ET
  • Filipino Filipino TL
  • Suomi Finnish FI
  • Ελληνικά Greek EL
  • ગુજરાતી Gujarati GU
  • Hausa Hausa HA
  • עברית Hebrew HE
  • Magyar Hungarian HU
  • Bahasa Indonesia Indonesian ID
  • Gaeilge Irish GA
  • ꦧꦱꦗꦮ Javanese JV
  • ಕನ್ನಡ Kannada KN
  • Latviešu Latvian LV
  • Lietuvių Lithuanian LT
  • Македонски Macedonian MK
  • Bahasa Melayu Malay MS
  • മലയാളം Malayalam ML
  • Malti Maltese MT
  • မြန်မာ Myanmar (Burmese) MY
  • Norsk Norwegian NO
  • فارسی Persian FA
  • Polski Polish PL
  • ਪੰਜਾਬੀ Punjabi PA
  • Română Romanian RO
  • Српски Serbian SR
  • Slovenčina Slovak SK
  • Slovenščina Slovenian SL
  • Kiswahili Swahili SW
  • Svenska Swedish SV
  • தமிழ் Tamil TA
  • తెలుగు Telugu TE
  • ไทย Thai TH
  • Українська Ukrainian UK
  • اردو Urdu UR
  • Yorùbá Yoruba YO
    • UNITS
    • FLINT
  • Mai Shirya PDF
  • Metadata na Fayil
  • Kayan Aikin Fassara

Kayan Aikin Bayanan Fayil

Duba, gyara, tsaftace, da fitar da bayanai daga hotuna, bidiyo, PDFs, takardu, 3D models, taswirori, fayilolin CAD, da ƙari - duk a cikin burauzar ka.

100% Na Sirri

Fayiloli ba sa barin burauzar ka

Bincike Mai Zurfi

Duba EXIF, GPS, kyamara & ƙari

Kariyar Sirri

Cire wuri & bayanan sirri

Ayyukan Dungurugum

Sarrafa fayiloli da yawa lokaci guda

Mai Binciken Bayanai

Saka fayiloli anan, danna don bincika ko liƙa (Ctrl+V)

Yana tallafawa: Hotuna • Bidiyo • Audio • PDFs • Takardu • eBooks • 3D Models • Taswirori • CAD • Fayilolin Bayanai • Rumbun Ajiya • Rubutu • Fassarar magana

Me yasa za a Bincika Bayanan Fayil?

Ɓoyayyun Bayanan Sirri

Hotuna suna ƙunshe da daidaitawar GPS da cikakkun bayanan kyamara. Takardu suna bayyana sunanka, kamfani, lokacin gyarawa, da manhaja. Bidiyo suna adana bayanan wuri. 3D models sun haɗa da bayanan mai ƙirƙira. Fayilolin CAD suna bin diddigin marubuta da sigogi.

Binciken Wuri

Kowane hoto daga wayarka yana saka ainihin wurinka. Bidiyo suna rikodin bayanan GPS. Taswirori da fayilolin GPX suna ƙunshe da ainihin daidaitawa. Raba waɗannan fayiloli akan layi na iya bayyana inda kuke zama, aiki, ko tafiya bisa kuskure.

Sirrin Kwararru

Takardun Office, PDFs, 3D models, da fayilolin CAD suna adana sunayen marubuta, bayanan kamfani, tarihin bita, sigogin manhaja, da lokacin gyarawa. Tsaftace su ko gyara su kafin aikawa ga abokan ciniki ko aikawa akan layi don kare sirrinka.

Ayyukan Dungurugum

Sarrafa fayiloli da yawa lokaci guda. Cire bayanai daga dukkan manyan fayiloli na hotuna, takardu, ko kowane nau'in fayil mai tallafi. Gyara filayen gama gari a cikin fayiloli da yawa. Fitar da cikakkun rahotanni don bincike.

100% Na Sirri & Amintacce

Fayilolin ka ba sa barin burauzar ka. Duk cirewa, gyarawa, da tsaftace bayanai suna faruwa a cikin na'urarka. Babu ɗorawa, babu sarrafa gajimare, babu bi diddigi.

Duba Abin da Ke Ɓoye

Gano ɓoyayyun bayanai a cikin dukkan manyan tsare-tsaren fayil: GPS daga hotuna, sunayen marubuta a cikin takardu, cikakkun bayanan kyamara, bayanan 3D model, daidaitawar taswira, kaddarorin CAD, alamun sauti, video codecs da ƙari.

Cire Muhimman Bayanai

Cire bayanan sirri, daidaitawar GPS, cikakkun bayanan marubuci, da tarihin gyarawa daga hotuna, bidiyo, sauti, PDFs, takardun Office, 3D models, taswirori, fayilolin CAD da ƙari — ɗaya bayan ɗaya ko gaba ɗaya.

Gyara & Sarrafa Bayanai

Ba kawai dubawa ba — gyara filayen bayanai kai tsaye a cikin burauzar ka. Sabunta take, marubuta, bayanai, bayanan haƙƙin mallaka, da sauran kaddarori a cikin tsare-tsaren fayil da yawa kafin rabawa.

Muna kera wani abu mai kirkira da ƙarfi.

SKALDA SKALDA HALITTU

Studio na fasaha mai kirkira da ke haɓaka kayan aiki kyauta, buɗe, da na zamani don masu kirkira da ƙwararru.

UNITS FLINT

Sharuddan Amfani | Manufar Sirri | Manufar Kukis | Tuntuɓe Mu | Taswirar Shafin

© 2025 SKALDATM Duk haƙƙoƙi an kiyaye.

Bi mu a
Sirri & Yarda da Kuki

SKALDA tana ba da fasaha mai ba da fifiko ga sirri don ingantaccen yanar gizo. Ba ma tattarawa ko adana kowane bayanai.

Ba ma bibiyar ku. Babu shiga, babu nazari, babu kukis na leken asiri, sai dai siffofi da ke inganta kwarewarku.

Tallace-tallace marasa shiga tsakani daga Google AdSense suna taimakawa wajen tallafawa ci gaba da kuma karɓar baƙi.

Kuna son SKALDA? Hakanan zaku iya ba da gudummawa don tallafa mana. Kowane ɗan taimako yana taimaka mana ci gaba da haɓakawa da faɗaɗa SKALDA.

SKALDA's Changelog

Loading...